New Page 1

New Page 1

vtnthntvienxu.com

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 
Cảm Tạ của Gia đinh Thầy V Đnh Tịnh

Post new topic   Reply to topic    vtnthntvienxu.com Forum Index -> Phn Ưu
View previous topic :: View next topic  
Author Message
staff

PostPosted: Mon Aug 19, 2013 6:29 am    Post subject: Cảm Tạ của Gia đinh Thầy V  Reply with quote

Knh thưa thầy Nguyễn Đức Minh,
cng anh Hồ Tm,

Em l V Đnh Khoa, Trưởng nam của thầy V Đnh Tịnh,
Được tin Thầy v Anh tổ chức quyn gp để gởi về VN phng điếu cho Ba em.
Gia đnh em v cng cảm động trước tnh cảm m Qu thầy v cc Anh đ dnh cho Ba em.
Tuy nhin, tới giờ pht ny mọi việc hậu sự cho Ba em đ được gia đnh em, Qu thầy đồng nghiệp cng tất cả cc học tr yu mến của Ba em tại VN hon thnh một cch trọn tnh
trọn nghĩa.
Do đ, Thầy v Anh cho em được by tỏ kiến một cch chn tnh như sau :
Trước tin, em xin thay mặt gia đnh chn thnh cảm ơn thật nhiều v ghi nhận su sắc tấm lng v tnh cảm m Qu thầy, Qu anh đ dnh cho Ba em.
Đồng thời gia đnh em Xin Miễn Được Phng Điếu; D biết rằng đ l tnh cảm v cng qu gi của Qu thầy v Qu anh đ dnh cho Ba em.
Sau cng, em xin Qu thầy v Qu anh v cng thng cảm v hiểu cho kiến ny của gia đnh em.
Một lần nữa, gia đnh em xin chn thnh cảm ơn tnh cảm của Qu thầy v Qu anh đ dnh cho Ba em; V bỏ qua những sơ suất trong lc Tang-Gia v cng bối rối.
Knh thư,
V Đnh Khoa
Cựu học sinh VT 68-75

KInh Thay Minh va anh Tam,
Em la KhanhTrang , con gai cua Ba em (Thay Vo dinh Tinh).
Em thay mat gia dinh cam on Thay va anh Tam da chia buon va co long voi Ba em .
Tui em da quyet dinh mien phung dieu . Xin da ta tam long cua qui thay va cac anh .
Than kinh,
Em KhanhTrang va gia dinh .
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail
Post new topic   Reply to topic    vtnthntvienxu.com Forum Index -> Phn Ưu All times are GMT
Page 1 of 1

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum

New Page 1

Copyright 2006. V Tnh - Nữ Trung Học Nha Trang Viễn Xứ. www.VTNTHNTVienXu.com. All rights reserved.